1111

Bayanin Kamfanin

Barka da zuwa Hamisu Karfe

Foshan HERMES STEEL Co., LTD., An kafa shi a cikin 2006, yana cikin ƙungiyar HERMES STEEL kuma an ƙaddamar da ƙaddamarwa da ingancin bakin karfe fiye da shekaru 10. A halin yanzu, kamfanin ya ci gaba a cikin tsarin ƙirar kayan ƙarfe na ƙarfe, aiki a matsayin ɗaya daga cikin manyan kamfanoni masu mahimmanci.

Yanzu Hamisa Karfe yana da kyakkyawan suna a cikin ƙasashe da yawa.

Abin da Muke Yi Yanzu

Domin saduwa da kuri'a na abokan ciniki bukatar da request, yanzu mun sadaukar da kanmu ga kowane filin da bakin karfe da ake amfani da, bakin karfe mosaic, bakin karfe kayayyakin & ƙirƙira, ciki har da partition, trims, lif sassa, trolley, da dai sauransu.

Me Yasa Zabe Mu

Manyan gine-gine da masu zane-zane a duk faɗin duniya sun zaɓi Sunraysteel a matsayin abokin tarayya mai kyau don ayyukan su

Ƙwararrun tallace-tallace tawagar

Tare da fiye da shekaru 10 gwaninta a cikin waɗannan filayen, muna da ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun masu fitarwa.

Girman tallace-tallacen mu na wata-wata ya kai ton 10000, kuma samfuranmu sun shahara sosai a gida da waje, kamar Gabas ta Tsakiya, Kudu maso Gabashin Asiya da Afirka, da sauransu.

Na gaba kayan aiki

Tare da kayan aiki na ci gaba da sabuwar fasaha, an san mu sosai a matsayin kamfani na samfuri saboda kyakkyawan ma'aunin inganci.

Sabis na tallace-tallace na aji na farko

Kammala tsarin kula da inganci, goyon bayan siyarwa & sabis.
Ana maraba da bincike na musamman koyaushe! Ana iya aika samfurori kyauta akan buƙata!

Rarraba Kasuwa

Kasuwar Indiya: Mun fara samarwa zuwa kasuwar Indiya tun shekaru 2010. Yanzu muna da suna mai kyau a Mumbai, Chennai da Delhi, abokan ciniki da yawa sun fi son ingancin Hamisa.

Kasuwar Gabas ta Tsakiya: Tare da ƙwararrun ƙungiyar tallace-tallace, yanzu muna tattara ƙarin abokan ciniki. Duk abokan ciniki sun riga sun zama aboki na Hamisa Karfe.

Sauran Kasuwa: Muna ba da ayyuka da yawa da masana'antun kayan daki, aikin a filin jirgin sama, Metro da Gine-ginen Gine-gine, Bakin Karfe a Koriya ta Kudu, Thailand, Vietnam, Indonesia, Pakistan, Bangladesh, Philippines.

Kasuwar Indiya
%
Kasuwar Gabas ta Tsakiya
%
Sauran Kasuwanni
%

Bar Saƙonku